Pimpri news: कोविड सेंटरच्या भ्रष्टाचाराची चौकशी करून जनतेसमोर अहवाल मांडा; युवक काँग्रेसची मागणी

ही बातमी शेअर करा.

Pimpri news: कोविड सेंटरच्या भ्रष्टाचाराची चौकशी करून जनतेसमोर अहवाल मांडा; युवक काँग्रेसची मागणी
Pckhabar-युवक काँग्रेसच्या वतीने पिंपरी चिंचवड शहराचे आयुक्त राजेश पाटील यांची भेट घेऊन पिंपरी चिंचवड शहरात लॉकडाऊनच्या काळात सुरू केलेल्या कोविड सेंटरची (सीसीसी) वैद्यकीय व भांडार विभागाची चौकशी करून त्याचा अवहाल जनतेसमोर सादर करण्यात यावा ही मागणी करण्यात आली.

आयुक्तांनी याबाबत सखोल चौकशी करू असे आश्वासन दिले आहे व त्यामध्ये जे अधिकारी व पदाधिकारी दोषी आढळल्यास कारवाई करण्यात येईल.

या प्रसंगी शहर काँग्रेसचे नेते सचिन साठे, महाराष्ट्र प्रदेश युवक काँग्रेसचे सरचिटणीस मयुर जयस्वाल , काँग्रेस अल्पसंख्यांक सेलचे अध्यक्ष शहाबुद्दीन शेख, सेवादलचे मकरध्वज यादव, कबीर मुहम्मद पिंपरी चिंचवड युवक काँग्रेसचे सरचिटणीस चंद्रशेखर जाधव, विशाल कसबे, कुंदन कसबे, विवेक भाट आदी पदाधिकारी उपस्थित होते.

 


ही बातमी शेअर करा.